CHÂN TÂM PHẬT TỬ
*** Hân hoan chào đón các bạn đến với CHÂN TÂM PHẬT TỬ!...***

Join the forum, it's quick and easy

CHÂN TÂM PHẬT TỬ
*** Hân hoan chào đón các bạn đến với CHÂN TÂM PHẬT TỬ!...***

CHÂN TÂM PHẬT TỬ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CHƯƠNG TRÌNH ÁO ẤM CHO EM VÙNG CAO LỤC NGẠN BẮC GIANG

HuuDuc
Ngôi Sao Biếc
Thiên Vương
Phương Ưu Việt
Cuoi_Chu
67890000
Phambanglinh
11 posters

Trang 5 trong tổng số 5 trang Previous  1, 2, 3, 4, 5

Go down

CHƯƠNG TRÌNH ÁO ẤM CHO EM VÙNG CAO LỤC NGẠN BẮC GIANG - Page 5 Empty Re: CHƯƠNG TRÌNH ÁO ẤM CHO EM VÙNG CAO LỤC NGẠN BẮC GIANG

Bài gửi by Ngôi Sao Biếc Sat Feb 14, 2015 12:54 am

Đựng cơm ở những hộp giữ nhiệt đó nhớt lắm. Nếu có thể thì mua cái lò vi sóng là tốt nhất. Khi quay lò vi sóng, cơm nóng rất thật. Và ngon như cơm nấu. Còn cặp lồng giữ nhiệt , khi mở ra ăn rất chán và cơm hơi bị nhớt Pháo Lớn ạ.
Kính. Nsb
-
Ngôi Sao Biếc
Ngôi Sao Biếc
Bang Chủ - Leader
THÀNH VIÊN ƯU TÚ

Bang Chủ - Leader THÀNH VIÊN ƯU TÚ

CHƯƠNG TRÌNH ÁO ẤM CHO EM VÙNG CAO LỤC NGẠN BẮC GIANG - Page 5 Empty Re: CHƯƠNG TRÌNH ÁO ẤM CHO EM VÙNG CAO LỤC NGẠN BẮC GIANG

Bài gửi by Ngôi Sao Biếc Sat Feb 14, 2015 1:37 am

Ngôi Sao Biếc đã viết:
Thưa thầy và Admin !
Thầy hoặc Admin lập giúp Nsb một cái thùng phước giống như bên HTPĐ để Nsb ghi lại những thu chi, tồn   của từng đợt và những đòng góp của mọi người vào đó.

THÔNG BÁO NHẬN TIỀN
Nsb xin thông báo. Ngày hôm nay 29.1.2015, Nsb nhận thêm vào tài khoản 500 ngàn đồng . Giao dịch chuyển tiền này là của ai, xin cho Nsb được biết quí danh hoặc nick name để Nsb và mọi người được biết. Trong thông báo này chỉ ghi "  Ủng hộ quĩ từ thiện"
Vậy hiện giờ, Nsb đang cầm số tiền là :
- Tiền  từ thiện Lục Ngạn ngày 18.1.2015 tồn = 2.600.000 đồng.
- Tiền hỗ trợ hoạt động của GĐPT CT  tồn= 3.500.000 đồng
- Tiền của quí bạn ẩn danh chuyển ngày 29.1.2015 = 500.000 đồng.
Sau đây là hình ảnh chuyển tiền của quí bạn :

CHƯƠNG TRÌNH ÁO ẤM CHO EM VÙNG CAO LỤC NGẠN BẮC GIANG - Page 5 IMG_3747_1

Xin trân trọng cảm ơn và kính chúc quí vị  sức khỏe và hạnh phúc.
Kính. Nsb-

THÔNG BÁO CHUYỂN TIỀN MUA THÊM 200 CHIẾC GHẾ CHO HỌC SINH TIỂU HỌC TÂN SƠN I , LỤC NGẠN , BẮC GIANG.

Thưa thầy thưa các bạn !
Ngày 5/2/2015, Nsb chuyển thêm 4.000.000 đồng cho Pháo Lớn mua 200 chiếc ghế cho các em , theo tâm nguyện của thầy và các bạn. Sau đây là giấy chuyển tiền mua ghế tới Pháo Lớn  :
CHƯƠNG TRÌNH ÁO ẤM CHO EM VÙNG CAO LỤC NGẠN BẮC GIANG - Page 5 Tragrave.

Kính. Nsb-

TỒN :
Xin cho phép nsb cộng số tiền tồn đợt từ thiện học sinh tiểu học Tân Sơn I Lục ngạn ( 2.600.000 đồng) và số tiền hỗ trợ cho hoạt động của GĐPTCT còn tồn ( 3.500.000đồng) trong thông báo trên  : 2.600.000 đồng + 3.500.000đ  = 6.100.000 đồng.  

Vậy sô tiền tồn đợt từ thiện Lục Ngạn ngày 18.1.2015  còn lại là : 6.100.000 - 4.000.000 (GHẾ) = 2.100.000 đồng

Vậy hiện giờ số tiền Nsb còn cầm là :
1/ tiền tồn đợt từ thiện trường Tân sơn I, Lục ngạn là 2.100.000 đồng
2/ tiền của quí bạn ẩn danh gửi vào quĩ ngày 29.1.2015 là 500.000 ngàn.

Kính. Nsb-
Ngôi Sao Biếc
Ngôi Sao Biếc
Bang Chủ - Leader
THÀNH VIÊN ƯU TÚ

Bài gửi by Ngôi Sao Biếc Sat Feb 14, 2015 1:58 am

THÔNG BÁO NHẬN TIỀN.

Thưa thầy thưa các bạn.
Nsb xin thông báo : Ngày chủ nhật 15.2.2015, Nsb nhận thêm sự đóng góp vào quĩ từ thiện của cháu Nguyễn Minh Hiếu 100.000 đồng( Con trai bạn BTX Nguyễn Bùi Diệu Linh ).
Xin cảm ơn cháu Hiếu nhé. Cảm ơn mẹ cháu nữa, đã khéo dạy con biết hướng thiện , biết thương yêu chia sẻ tới những bạn nhỏ nghèo khổ ở nơi miền núi . Chúc chau học giỏi ngoan ngoãn, chúc mẹ cháu luôn bình yên và may mắn !
Kính. Nsb-

Vậy hiện giờ số tiền  Nsb  cầm là :
1/ tiền tồn đợt từ thiện trường Tân sơn I, Lục ngạn là 2.100.000 đồng
2/ tiền của quí bạn ẩn danh gửi vào quĩ ngày 29.1.2015 là 500.000 đồng.
3/ Cháu Nguyễn Minh Hiếu (Con trai BTX Nguyễn Bùi Diệu Linh góp 100.000 đồng
Kính. Nsb-
Ảnh 2 mẹ con nhà cháu :

CHƯƠNG TRÌNH ÁO ẤM CHO EM VÙNG CAO LỤC NGẠN BẮC GIANG - Page 5 10653734_538002682999049_7750928216574144568_n
Ngôi Sao Biếc
Ngôi Sao Biếc
Bang Chủ - Leader
THÀNH VIÊN ƯU TÚ

Bài gửi by phaolon Sat Feb 14, 2015 8:28 pm

Chị NSB cái lò k khả thi đâu thời gian các cháu chờ sẽ lâuu

phaolon
Thành Viên

Bài gửi by Thiên Vương Sun Feb 15, 2015 11:44 pm

Cá nhân TV vẫn cho rằng cái máy hâm thức ăn microwave là hiệu quả nhất, vì tuy nhỏ nhưng chỉ cần 1 phút là đủ hâm nóng, trong trường số học sinh phải ở lại cũng chỉ trên dưới 10 cháu, nên tất cả cũng chỉ mất 10 - 15 phút là xong, lại rất dễ xài, tự học sinh có thể sử dụng dễ dàng, hoàn toàn không mất nhiều thời gian hay phiền thầy cô gì cả. Trong khi hộp đựng thức ăn giữ nhiệt bằng nhựa thì khi đựng thức ăn nóng lâu, tất nhiên sẽ có hiện tượng đổ nhớt và mau hư. Tuy nhiên, bạn Pháo lại nghĩ khác đi. Và không biết bạn Pháo có hỏi thử ý kiến của thầy cô ở trường hay chưa?

Nếu chưa hỏi thì nên hỏi, vì mình tặng cho người ta thì ý muốn của người đó thế nào rất là quan trọng. Do vậy nếu chưa hỏi thì nhờ bạn Pháo hỏi giúp nhé!

Còn nếu cả ý thầy cô cũng giống như ý bạn Pháo thì nhờ bạn Pháo lấy danh sách xem cả thảy có bao nhiêu học sinh phải ở lại ăn trưa ở trường, rồi chúng ta sẽ theo đó mà tặng hộp đựng thức ăn cho các cháu cho kịp thời.

Thời gian không còn nhiều nữa, nhờ bạn Pháo cố gắng giúp cho trọn vẹn công việc này nhé! Cảm ân bạn!

...Thân mến,
-Thiên Vương-

Thiên Vương
Thành Viên

Bài gửi by Ngôi Sao Biếc Mon Feb 16, 2015 3:41 pm

Thiên Vương đã viết:
 Cá nhân TV vẫn cho rằng cái máy hâm thức ăn microwave là hiệu quả nhất, vì tuy nhỏ nhưng chỉ cần 1 phút là đủ hâm nóng, trong trường số học sinh phải ở lại cũng chỉ trên dưới 10 cháu, nên tất cả cũng chỉ mất 10 - 15 phút là xong, lại rất dễ xài, tự học sinh có thể sử dụng dễ dàng, hoàn toàn không mất nhiều thời gian hay phiền thầy cô gì cả.  Trong khi hộp đựng thức ăn giữ nhiệt bằng nhựa thì khi đựng thức ăn nóng lâu, tất nhiên sẽ có hiện tượng đổ nhớt và mau hư.  Tuy nhiên, bạn Pháo lại nghĩ khác đi.  Và không biết bạn Pháo có hỏi thử ý kiến của thầy cô ở trường hay chưa?

Nếu chưa hỏi thì nên hỏi, vì mình tặng cho người ta thì ý muốn của người đó thế nào rất là quan trọng.  Do vậy nếu chưa hỏi thì nhờ bạn Pháo hỏi giúp nhé!

Còn nếu cả ý thầy cô cũng giống như ý bạn Pháo thì nhờ bạn Pháo lấy danh sách xem cả thảy có bao nhiêu học sinh phải ở lại ăn trưa ở trường, rồi chúng ta sẽ theo đó mà tặng hộp đựng thức ăn cho các cháu cho kịp thời.

Thời gian không còn nhiều nữa, nhờ bạn Pháo cố gắng giúp cho trọn vẹn công việc này nhé!  Cảm ân bạn!

...Thân mến,
-Thiên Vương-

Vâng thầy nói đúng đấy Pháo Lớn ạ. Cái lò vi sóng chính là cái máy microwave mà thầy nói đến đấy. Chỉ cần 1 phút quay đồ ăn là nóng lắm rồi.
Nếu mua thì mua cái máy cơ thôi cho dễ sử dụng và bền, đừng mua cái nhiều chức năng điện tử làm gì, vừa đắt vừa khó sử dụng.
Cái máy cơ , khi muốn chạy 1 phút là ta vặn đến số 1 , thì thức ăn sẽ quay 1 phút, vặn đến số 2 là 2 phút ấy.
Ngôi Sao Biếc
Ngôi Sao Biếc
Bang Chủ - Leader
THÀNH VIÊN ƯU TÚ

Bài gửi by phaolon Mon Feb 16, 2015 6:47 pm

vâng thầy và bang chủ phaolon sẽ tham khảo thầy cô
chắc có khi phải ra giêng thầy ạ bây giờ kíp quá rùi thầy cô và học sinh nghỉ tết hết rồi thầy
phaolon kính

phaolon
Thành Viên

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 5 trong tổng số 5 trang Previous  1, 2, 3, 4, 5

- Similar topics